Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite: [Other]: Đếm ngược ngày Yesung trở về - Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite

Jump to content

Nội quy box Discussion & Small Talk

.:QUY ĐỊNH CHUNG CỦA DISCUSSION VÀ SMALLTALK:.
ĐỌC KĨ TRƯỚC KHI VIẾT BÀI

1- Lập topic + Title topic bắt buộc theo dạng:
[Phân loại]Tên topic
Description (Miêu tả về topic)
Phân loại bao gồm:
- [Disc] : Chủ đề muốn bàn luận
- [Vote] : Có nội dung thiên về vấn đề bình chọn
- [Other] : Những vấn đề khác ngoại trừ 2 phân loại trên

+Tất cả những topic có title sai quy định sẽ bị xóa.

2- Nội dung, trình bày và reply
+ Phải xem kĩ để không bị lập trùng topic
+ Không lập các Topic về vấn đề đạo nhạc, đạo vũ đạo, các bài báo nói xấu SJ và ELF; mang tính chất Game; có nội dung bashing, gây kích động mem các topic dạng "Nếu.....".

+ Các topic liên quan đến vấn đề Trending trên Twitter phải post trong topic chung
Let’s Trending (Link)
+ Chỉ nhận tin tức do các bạn tự dịch trong topic chung
Sharing News (Link)
+ Nội dung topic phải được viết bằng Tiếng Việt chuẩn, cỡ chữ vừa phải (size 2-4) và màu sắc dễ nhìn

+ Không viết in hoa toàn bộ (cả title topic và nội dung topic)

+ Không sử dụng màu đỏ trong bài viết
+ Không sử dụng ngôn ngữ teen, ngôn ngữ chat, viết tắt vô tội vạ
+ Không reply dưới 2 dòng đầy đủ (dưới 35 từ), xuống dòng nhiều mà mỗi dòng quá ít chữ.

Chỉ bàn luận về SJ13, không lập topic liên quan đến 2 thành viên SJ-M là Henry và Zhoumi

*
CÁC LOẠI TOPIC TRONG SUB-BOX SMALLTALK
*
RULE OF DISCUSSION

Vui lòng đọc kĩ Rule trước khi lập topic hay reply. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ và đóng góp cho box Discussion.

Chân thành cảm ơn.
Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

[Other]: Đếm ngược ngày Yesung trở về Cùng vào thể hiện tình cảm với Yesung của chúng ta nào ELF

#1 User is offline   Huyen My 

• S
  • Icon

Posted 11 April 2015 - 10:22 PM

2 năm...
Khoảng thời gian không quá dài nhưng dường như lại dài bất tận với sự chờ đợi của ELF. Từ ngày anh đi, mọi thành viên vẫn rất cố gắng để làm tốt mọi thứ, con số 13 dù bị khiếm khuyết vài phần nhưng tình yêu của chúng em thì vẫn mãi như lúc bắt đầu. Khoảng trống mà anh để lại ai cũng có thể cảm nhận được, chàng trai hiền lành với giọng hát tuyệt vời của chúng em đã trở thành một nam nhân đích thực của Đại Hàn dân quốc, trưởng thành lên từng ngày, mạnh mẽ lên từng ngày.
Em đã không dám đếm từng ngày vì sợ nỗi dày vò sẽ càng làm em nhớ anh nhiều hơn. Đối với em, 13 là vĩnh cửu, và Super Junior dù mỗi thành viên làm gì đi nữa cũng vẫn mãi là Super Junior 13.
Gần 2 năm rồi, ngày anh xuất ngũ cũng không còn xa nữa, ngày đoàn tụ mà bao ELF mong chờ sắp đến, em không thể nói lên cảm xúc của em vì dường như càng cố viết thì lại càng thấy ngôn từ là không đủ. Ngày anh về, hãy mỉm cười anh nhé! Em không biết mình có lạ khóc như một đứa trẻ không. 8 năm qua, đã có quá nhiều chuyện, đã có những thời điểm em mệt mỏi và dừng bước. Nhưng dường như em chỉ tạm dừng lại thôi, tiếp tục là ELF, tiếp tục yêu các anh, tiếp tục dành trọn thanh xuân cho các anh, cho nên, Yesung à, hãy khỏe mạnh để comeback nhé! Không còn lâu nữa đâu! Em vẫn đang chờ mà... <3 <3 <3 :funny53:
Trừ khi Super Junior trả lại tuổi thanh xuân cho em, còn không thì em sẽ không bao giờ ngừng yêu các anh!
0

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic