Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite: [Thông báo] Kpop Festival - Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite

Jump to content

Nội quy box FCMN

RULE OF BOX

1. Các bạn cần PM cho staff FCMN (anhtruc1808, PeHeo<3SuJu) trước khi:
- muốn lập topic mới, hội nhóm mới, FC chi nhánh, v.v...
- muốn tổ chức bất cứ hoạt động online hay offline nào (các project, contest, họp mặt...)

Sau khi xem xét, Staff FCMN sẽ có PM hồi đáp cho các bạn ^^

2. Không chê bai, nói xấu, chỉ trích bất kì ai (từ các nghệ sĩ Hàn cho tới tất cả các thành viên trong toàn forum)

3. Post bài từ 3 dòng trở lên, nội dung rõ ràng, không chào hỏi đơn sơ hay đáp lời qua lại :)

Những topic, comment sai quy định sẽ delete không báo truớc. Mem vi phạm nhiều lần sẽ bị warn cảnh cáo.

Đây là những quy định đơn giản, không khó thực hiện chút nào ^^ Các bạn hãy chấp hành nghiêm chỉnh nhé :)
Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • This topic is locked

[Thông báo] Kpop Festival (vài lời chia sẻ với các bạn tham gia)

#1 User is offline   anhtruc1808 

• SUPER
  • Icon

Users Awards

Posted 17 June 2013 - 06:33 PM

Xin chào mọi người và chúc một buổi tối tốt lành.

Dàn staff chúng mình muốn nói vài lời với các bạn tham gia Kpop festival buổi tối ngày 22. Có một vài lí do bất khả kháng mà chúng mình không thể để tất cả ELF ngồi chung với nhau. Nên nếu tối hôm đó có tình trạng ELF ngồi riêng với nhau thì chúng mình thành thật xin lỗi. Mong các bạn thông cảm và luôn ủng hộ chúng mình. Chân thành cảm ơn các bạn.
Super Junior only 13. It's never change

My KangTeuk, my couple
0

#2 User is offline   babyheokonxinh 

• S
  • Icon

Posted 17 June 2013 - 11:13 PM

Bạn cho mình hỏi mình đã đk vé trên forum trong topic trc thì có đc ko? mình thấy ngày 14/6 staff bảo là tạm ngừng nhưng mình đã đk từ ngày 10/6 rồi. Và nếu đc thì mình sẽ nhận vé như thế nào vậy? Cám ơn bạn nhìu ^^
0

#3 User is offline   anhtruc1808 

• SUPER
  • Icon

Users Awards

Posted 18 June 2013 - 09:24 PM

View Postbabyheokonxinh, on 17 June 2013 - 11:13 PM, said:

Bạn cho mình hỏi mình đã đk vé trên forum trong topic trc thì có đc ko? mình thấy ngày 14/6 staff bảo là tạm ngừng nhưng mình đã đk từ ngày 10/6 rồi. Và nếu đc thì mình sẽ nhận vé như thế nào vậy? Cám ơn bạn nhìu ^^

Hiện tại chúng mình chia vé theo thứ tự thời gian đăng kí tổng hợp từ fansite lẫn FB. Do tình trạng BTC chia vé ít cho FCMn nên chúng tớ vẫn đang cố gắng liên lạc xin thêm. Bạn có thể xem ds nhận vé và thể lệ, địa điểm nhận vé ở trang FB Saju miền nam nhé. Cảm ơn bạn.
Super Junior only 13. It's never change

My KangTeuk, my couple
0

#4 User is offline   LynLyn_kyu 

• S
  • Icon

Posted 21 June 2013 - 08:15 PM

Bạn ơi cho mình hỏi là mình có xem danh sách các bạn nhận vé bên face của saju rồi và mình thấy ko có tên các bạn đã đăng kí vé bên forum (ko phải đăng ký qua facebook) ! Vậy có phải là có một danh sách khác cho những bạn đã đăng kí bên forum hay ko vậy!? Bạn vui lòng trả lời giúp mình! Thanks
0

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • This topic is locked