Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite: [Discuss] Giữ hay bỏ tổ chức offline sinh nhật - Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite

Jump to content

Nội quy box FCMN

RULE OF BOX

1. Các bạn cần PM cho staff FCMN (anhtruc1808, PeHeo<3SuJu) trước khi:
- muốn lập topic mới, hội nhóm mới, FC chi nhánh, v.v...
- muốn tổ chức bất cứ hoạt động online hay offline nào (các project, contest, họp mặt...)

Sau khi xem xét, Staff FCMN sẽ có PM hồi đáp cho các bạn ^^

2. Không chê bai, nói xấu, chỉ trích bất kì ai (từ các nghệ sĩ Hàn cho tới tất cả các thành viên trong toàn forum)

3. Post bài từ 3 dòng trở lên, nội dung rõ ràng, không chào hỏi đơn sơ hay đáp lời qua lại :)

Những topic, comment sai quy định sẽ delete không báo truớc. Mem vi phạm nhiều lần sẽ bị warn cảnh cáo.

Đây là những quy định đơn giản, không khó thực hiện chút nào ^^ Các bạn hãy chấp hành nghiêm chỉnh nhé :)
Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

[Discuss] Giữ hay bỏ tổ chức offline sinh nhật Các bạn cho chúng tớ ý kiến nhe.

#1 User is offline   anhtruc1808 

• SUPER
  • Icon

Users Awards

Posted 21 April 2013 - 04:10 PM

Xin chào cuối tuần vui vẻ cả nhà :D

Như các bạn cũng biết buổi off sn vừa rồi của chúng ta đã bị lỗ ^^! Thế nên dàn staff chúng tớ đã họp mặt các TF để bàn về vấn đề này. Theo chúng tớ thấy thì bây giờ xu hướng của mọi người là thích đi off sn từng anh ở các fansite riêng hay tổ chức, nên chúng tớ rất băn khoăn không biết có nên ngừng tổ chức off sn, chỉ giữ lại off năm hay không. Vì lí do đó nên hôm nay chúng tớ muốn hỏi ý kiến của các bạn, qua đó sẽ quyết định là nên làm hay không làm off sn, thay vào đó là những hoạt động khác. Mọi người cứ thoải mái cho ý kiến nhé. Cảm ơn cả nhà ~^.^~

Super Junior only 13. It's never change

My KangTeuk, my couple
0

#2 User is offline   iu_ki_bum 

• SUP
  • Icon

Posted 21 April 2013 - 05:45 PM

Thì cứ giữ y như cũ là được rồi ạ:)/>
Vấn đề lỗ ở đây là do thời gian k phù hợp lắm đối với các Ép
Vẫn biết là chủ nhật nhưng cụ thể là họ k đi được vì do lịch học thi sắp cận kề tới nơi đôi khi cũng gặp trở ngại về địa điểm tổ chức :)/> :)/>
Chỉ cần hống nhất lại tgian cũng như địa điểm thì ắt hẳn buổi off sẽ thành công như những buổi off hồi trước ^^ !!!
Quan trọng hơn nữa là mong staff hãy chuẩn bị chu đáo buổi off /tất cả buổi off chứ k riêng gì off sinh nhật đâu ạ/ Đợt off vừa rồi em nghe con bạn em nói là k có banner LHJ trog khi đó là off tổ chức sn Hyuk :)/> :)/>
Điều này còn xảy ra nữa thì em e rằng mọi chuyện sẽ trở nên rối rắm hơn đấy ạ :)/> :)/>
Mong sẽ có buổi off thật hoành tráng :*/>
13elieve
0

#3 User is offline   Kozjmd 

• S
  • Icon

Posted 22 April 2013 - 01:16 AM

E thấy nên giữ lại off sn đi ss.Về việc lỗ thì cho e góp ý...
Thứ nhất đợt vừa rồi thời gian off gần ngày thi của các bạn nên có những bạn muốn đi cũng không được, về off sn thì do tổ chức một lần cho nhiều anh nên về thời gian có thể lựa chọn thời gian thoải mái một tí và phù hợp với các bạn hơn.
Thứ hai về số lượng vé bán ra, e thấy vừa rồi là off sn nhưng Staff đã dự kiến số vé bán quá lớn đến 450 vé nên số vé dư là rất nhiều. E nghĩ chỉ nên tối đa là khoảng 200 vé là có thể được.
Thứ ba về địa điểm và quy mô tổ chức, off sn thì số bn đi có thể sẽ không bằng off năm nên không nhất thiết là chọn những địa điểm với quy mô quá lớn như đợt vừa rồi ở nhà văn hóa sinh viên, Staff có thể chọn những nơi có quy mô vừa như X-Friends coffee ở Quận 10, hay một phòng chiếu ở rạp chiếu phim có quy mô vừa.
Thứ tư là về việc đấu giá nếu có thì nên cho đấu giá những món có giá trị và khó tìm được như vừa rồi là poster có đủ 9 chữ kí thay vì là đấu giá banner.
Thứ năm về khâu chuẩn bị e hy vọng Staff nhà mình sẽ chuẩn bị chu đáo hơn nữa, đừng để sự việc như vừa rồi lặp lại. Khi về e có hỏi những bạn mà e quen thì đa phần ý kiến là bất mãn về việc sn Hyuk nhưng ko có banner và chiếu vid chúc mừng sn bị thiếu và về phần bánh kem thì không đúng chủ đề cho lắm. E hôm đó là một trog những cộng tác viên và là fan bias Sung nhưng e cảm thấy chủ đề bữa off đã đi sai so với dự định ban đầu là sinh nhật 6 anh nhưng về sau thì lại nghiên về goodbye party của Sung hơn và e nghĩ lại cũng hơi buồn vì điều đó, tuy thấy vui vì Sung được quan tâm nhưng nghe các bạn phàn nàn thì e lại thấy buồn nhiều hơn vui.
Đó là ý kiến của e đóng góp cho Staff...Hy vọng lần sau những buổi off sn như vậy sẽ thật hay và có nhiều kỷ niệm để mọi người nhớ đến nha ss, và cũng mong lần sau được làm cộng tác viên giúp đỡ các ss vì thật sự e rất thích thái độ làm việc của ss Ken và Staff Saju miền nam....
0

#4 User is offline   haehyuk.only13 

• S
  • Icon

Posted 10 June 2013 - 06:20 PM

giữ lại đi ạ ^^~
em thấy có thể có vấn đề gì đó nên kì of vừa rồi mới như vậy
chứ nếu bỏ đi và thay vào đó là các hoạt động khác thì em thấy sẽ làm forum ngày càng buồn hơn vì những nơi khác có tổ chức of mừng sinh nhật các anh : ) cứ theo như cũ là tốt lắm rồi ạ <3
em góp phần ý kiến mong các anh chị đón nhận <3 chúc SaJu ngày càng lớn mạnh <'3
0

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic