Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite: Phản hồi và khiếu nại - Sapphire Junior Forum - Super Junior Vietnamese Fansite

Jump to content

• (20 Pages)
  • +
  • « First
  • 18
  • 19
  • 20
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

Phản hồi và khiếu nại

#191 User is offline   Ritar 

• S
  • Icon

Posted 24 August 2012 - 06:29 PM

Xin chào BQT...

Cho mình hỏi một câu ...

Là nếu như mình muốn khiếu nại về phát ngôn của một Smod và một cựu admin ở s-u-j-u.net này về vấn đề bashing idol của FC khác thì mình có thể viết bài khiếu nại ngay tại đây được không ?

Vì smod và cựu admin này đã bashing idol của người khác một cách thậm tệ, nhưng không nói trên diễn đàn này mà nói trên trang cá nhân của mấy bạn đó nên mình mới hỏi câu này.

Vì hai bạn này với những lời lẽ vô cùng cuồng ngôn và không có tri thức, mà là smod và admin của một web lớn như ở đây nữa nên lời nói có sức tác động rất nhiều.Chưa kể hai bạn này có vô vàn ELF và các FC khác theo dõi trên trang cá nhân nên chỉ cần vào là tất cả mọi người đều có thể xem được đoạn " chat" bashing idol khác của hai người này.

Mình xin được nghe ý kiến của BQT về vấn đề này, nếu BQT nói là " việc smod hay cựu admin hay bất cứ mem nào của Saju phát ngôn ngoài diễn đàn này các bạn không quản được và không liên quan đến Saju " thì mình xin lỗi vì đã làm phiền các bạn đã đọc bài này.Mình sẽ ra trang cá nhân của bạn smod và cựu admin đó để giải quyết....

Thân chào....
0

#192 User is offline   Cheryl 

• SUPER JUNIOR
  • Icon

Users Awards

Posted 24 August 2012 - 09:43 PM

Bạn thân mến,

Quả thật đúng như bạn nói, việc một người nói gì trên trang cá nhân của mình không nằm trong phạm vi quản lý của SaJu, hay nói rõ hơn, SaJu không có quyền yêu cầu các bạn ý không được làm như thế. Nếu việc này xảy ra trên forum thì SaJu có thể can thiệp, còn ở bên ngoài, đó là quyền tự do của mỗi người.

Dù sao cũng cám ơn câu hỏi của bạn, SaJu sẽ cố gắng nhắc nhở Staff và các Team của SaJu về việc này.

Thân.
0

#193 User is offline   AndySunny_Suju 

• S
  • Icon

Posted 17 February 2013 - 12:05 PM

Em cũng thắc mắc điều này là 1 ELFBOY ko biết nói ra có vô lễ hk , nhưng mấy tháng nay e bận học ko lên saju được với lại e thấy 4rum ò mình ít họat động không còn như xưa nữa e rất mong muốn rằng saju hoạt động mạnh như ngày xưa , vẫn giữ đc webstie lớn nhất ò elf , và quan trọng hơn dù e ko onl nhiều vì năm cuối nhưng hứa rằng có kết quả thi hay time rãnh e sẽ kêu gọi mọi người ủng hộ. Mong rằng saju ta có những họat động tốt và ngày càng phát triển hơn . Thông tin về e nè nếu muốn biết :
Nick Name : Sean
Zing Me : FC Super Junior EeTeuk ELF
School : THCS - THPT Tân Phú (519 Kênh Tân Hóa , P-Hòa Thạnh , Q.Tân Phú )
Class : 12C3
Idols : Super Junior ....( còn nhiêu) nhưng suju vẫn là 1
Youtube : YulEdward
Twitter : andysuju_leeteuk@ymail.com
..................... Mong rằng sẽ sớm gặp đc all khi 1 ngày nào đó đc đi of chung từ 2005 cho tới h e chưa bao h đc off cùng ai vì sợ mình là con zai :))còn nhiều thứ ko kể hết thôi e zô trường Bye
0

#194 User is offline   Mr.13! 

• SUPER
  • Icon

Posted 30 August 2013 - 10:35 AM

:( Không biết có được hỏi cái này ở đây hay ko :(
Mình muốn xem lại mí cuộc thi Mr and Ms của Sa ju từ trước đến h ấy, nhưng bo x đó bị ẩn mất rùi thì phải :( có cách nào ko ạ ?
Rồi một ngày, ta sẽ lại về bên cạnh nhau.
0

#195 User is offline   peheongoc 

• S
  • Icon

Posted 06 September 2013 - 10:02 PM

Xin hỏi BQT bài thơ do mình làm post trên discussion bị các bạn xóa, mình muốn đọc lại nhưng k đc. Nó ghi from topic id gì đó là sao ???
Một khoảng mênh mông giữa đất trời
Mây chiều xanh ngắt lửng lờ trôi
Chờ ai lặng lẽ trong hiu quạnh
Mỏi mòn từng mùa đếm lá rơi
0

#196 User is offline   peheongoc 

• S
  • Icon

Posted 16 September 2013 - 02:41 PM

Dường như thắc mắc của tớ không có tí cân lượng gì đối với BQT thì phải. Tớ đã cmt rất lâu rồi giờ mới lên xem lại thì chẳng thấy bạn trả lời gì cả. Phải chăng câu hỏi của tớ có gì không đúng, hay tại tớ là 1 kẻ ngu ngốc không xứng đáng để nói chuyện với các bạn.

Các bài viết khác của tớ là văn nhảm nhí, các bạn xóa tớ không có ý kiến. Nhưng tớ vẫn vào xem được. Còn bài thơ của tớ về SJ có lẽ là không hay nhưng cũng không nhảm đến nổi bị các bạn xóa, và tớ chẳng thể xem lại được. Tớ muốn tìm lại nó. PLEASE. Dù bạn đã xóa nó trong disscusion, có thể cho tớ đọc lại nó được hay không ? Bài thơ về 13 người của SJ.
Một khoảng mênh mông giữa đất trời
Mây chiều xanh ngắt lửng lờ trôi
Chờ ai lặng lẽ trong hiu quạnh
Mỏi mòn từng mùa đếm lá rơi
0

#197 User is offline   mewmewtokyo 

• SUPE
  • Icon

Posted 20 July 2015 - 03:14 PM

Mod ơi, có một số link down show cũ của Suju die hết rồi :(( Nay em mới đổi sang máy mới, không kịp chép mấy file bên máy cũ đã cho đi rồi.

Những show em muốn nhắc đến là đây ạ:
- Introducing Stars Friends (LT,EH)
http://s-u-j-u.net/s...ends-full-lteh/
-E.H.B
http://s-u-j-u.net/s...dy-full-13-eps/
-Full House
http://s-u-j-u.net/s...-eps-completed/
-Animal Farm
http://s-u-j-u.net/s...nior-full-4eps/

Vẫn biết đây là những show từ thế kỉ nào rồi, mod kiếm lại file cũng khó khăn, nhưng em quý nó lắm TT_TT Em cảm ơn Mod trước.

P/s: Em không biết thông báo link die ở đâu, nên nếu em post nhầm chỗ, mong Mod thông cảm cho em.
너 같은 사람 또 없어 ~
0

#198 User is offline   Cheryl 

• SUPER JUNIOR
  • Icon

Users Awards

Posted 21 July 2015 - 08:50 PM

Em có ở Hà Nội ko thì ss cho mượn ổ cứng để copy EHB với Full House :))
Còn nếu upload lại thì em phải chờ 1 thời gian, vì mạng nhà ss chậm lắm :">
0

#199 User is offline   kasumi-chan 

• S
  • Icon

Posted 23 July 2015 - 12:46 AM

ah em cũng muốn dc chép lại show, nhưng e ở tphcm hu hu ;;

Photo & Sign © KAs
0

• (20 Pages)
  • +
  • « First